• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Lập hội những cặp đôi yêu nhau trên 4room ! Hot..

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
a là hội trưởng kệ a chứ ..... hehe ..... chưa thấy hội trưởng giới thiệu cho các thành viên hết cô đơn j cả ????

cankinhtrang

Moderator
a là hội trưởng kệ a chứ ..... hehe ..... chưa thấy hội trưởng giới thiệu cho các thành viên hết cô đơn j cả ????

Cuối tuần này tổ chức đi chơi 2 ngày, cho các thành viên hết cô đơn .,

Các thành viên muốn connect với nhau thì đăng ký nèo;)

jerry

Tên đk: Jerry

Female

Tên người ấy: Noname

Đia chỉ: Hà Nội

Sdt: 0906185348

Nick Y!M: mayea080385@yahoo.com

Sở thích: Du lịch khám phá đàn đúm :D

Có vụ gì thì hội ới em với nhá!

bikbop

Chẳng biết mình có phải dân phượt ko, chính xác là dân ôm thì đúng hơn. Hí hí, và cũng đã yêu, rất tự nhiên và giản đơn như vốn dĩ nó phải thế . Bất kể là yêu trong hoàn cảnh nào, nhưng yêu và phượt luôn luôn mới mẻ và thi vi. Rất khó tả, bởi vì trên mỗi con đường có nhau, dường như hai người được liên kết chặt chẽ hơn thì phải . Rất tuyệt cho 1 tình yêu đẹp phải ko?

tranngua91

em có bé tí nên chưa co ny.. nhưng em máu thì có được châm trước không hở những cặp đôi may mắn hehehee...........:) nếu tổ chức thì cho em bám càng với

ann

Gã lưu manh
Nhơ...

Em là con gái xứ Thanh

Anh đây mải miết bộ hành tìm em

Một mai nắng sớm bên thềm

Pháo bông giòn tiếng em còn nhớ anh ???

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
các a c ơi...dạo này đã có thêm kế hoạch để tìm 1 nưa cho gia đình phượt chúng ta chưa...hehe...h e đc đi 2ngày roài nhé ... có j các bác đừng quên e :D

trời ơi,topic này hot thật !vậy ra chuyện yêu đương muôn đời vẫn là chuyện đáng quan tâm nhất nhỉ?hi hi hi

bv2x se gia nhập hội cô đơn.

nick:tư cô đơn

he he he,tư cô đơn sẽ đăng ký làm hội trưởng hội cô đơn nhé!

Chắc phải phân chia theo khu vực Sài Gòn và Hà Nội rồi :D

Điểm danh lại phát nào

Nhóm Sài Gòn

1 , 2 , 3, 4

Nhóm Hà Nội

1, 2 , 3, 4,