• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hải Phòng với Phượt

Minh Đăng

Thưa toàn thể các cụ,chương trình của em "nà" như thế này:

Sáng,các cụ ngồi cafe nhà em chém gió (cái này phải sớm chút ko trưa có mà....),em đưa các cụ lên điểm em dự định nướng gà cách 7km,có vườn,có sông,có thuyền...nhưng nhà người quen em chật chội,cơ sở vật chất ko đc như ý (ấy là em cứ phải nói vậy). Cả nhà mỗi người góp công sức một ít để làm bữa cho nhanh,ngồi ngay bên bờ sông hoặc chui vườn vải ngồi....off. Hoặc ngại đi lại,mời các cụ ngồi ngay tại nhà em,nói chung rộng rãi,cơm riệu thuốc phiện xong các cụ khỏi phải đi lại vì đứng lên đc cũng phải chiều tối rồi.Nếu đkiện các cụ cho phép ở lại,tối ta tổ chức tiếp. Em dự định có hai tay bạn thân là những cây guitar hàng đầu phố huyện nhà em góp vui nhưng đen đủi quá 2 đứa đều đi làm nhạc ở địa phương khác đêm mới về. Vậy cụ nào chơi đờn đc thì em kiếm đờn anh em mình dao liu văn nghệ thôn nhé,em cũng muốn chơi đờn nhưng em chỉ chơi được mỗi bài:ĐẬP VỠ CÂY ĐỜN thui,cái ý em xin mời cụ nào có năng khiếu. Nói túm lại còn có 48h nữa là anh chị em gặp nhau,lúc ấy tuỳ cơ ứng biến nhé các cụ?. Em xin một tràng pháo tay ợ,cám ơn các cụ ợ!

Bác này "riết" người không cần dao hay kiếm gì. Ác quá. Chẹp chẹp. Mình chết vì phải ngồi chờ đến ngày này mất thôi

mận mùa này thi vô tư đi chỉ sợ em ăn nhiều quá sún răng rùi đổ thừa người ta

e biết là a sẽ ăn cùng e mà.... kiểu lãng mạn như hàn xẻng ấy.hihichic kiểu này phải dùng kế mà xg hp ọp vs mọi ng thôi.phải khen e xinh thì e mới xg cơ..kakakaka ;)

chungvu

Member
e biết là a sẽ ăn cùng e mà.... kiểu lãng mạn như hàn xẻng ấy.hihichic kiểu này phải dùng kế mà xg hp ọp vs mọi ng thôi.phải khen e xinh thì e mới xg cơ..kakakaka ;)
nếu xinh thực sự thì em đâu cần lời khen, cứ thấy người khác giới lần đầu gặp em mà mồm miệng ú ớ như á khẩu,chân tay run rẩỷ,mặt thì ngây dại cấu kô biết đau, trải nghiệm đó giá trị hơn 1 ngàn lời khen !

nếu xinh thực sự thì em đâu cần lời khen, cứ thấy người khác giới lần đầu gặp em mà mồm miệng ú ớ như á khẩu,chân tay run rẩỷ,mặt thì ngây dại cấu kô biết đau, trải nghiệm đó giá trị hơn 1 ngàn lời khen !

thôi lại tự kỉ ở nhà vậy.. :( a cub 50 ơi.k phải e k muốn xg hp đâu nha

cub 50

Member
Cô nhớn rùi,lúc nào nên tự kỷ hãy tự kỷ. Ở đây toàn các anh các chị nhiệt tình,đùa vui thì các anh nói vậy thôi,mỗi người một công một việc rồi đón đưa sao đc hả em?. Thôi,cô xuống cùng cho vui cô nhé!. Người Hải phòng ăn sóng nói gió nó quen nhưng thật,biết đâu xuống cô lại thêm yêu quý mảnh đất này?.

cub 50

Member
thôi lại tự kỉ ở nhà vậy.. :( a cub 50 ơi.k phải e k muốn xg hp đâu nha

Cô nhớn rùi,lúc nào nên tự kỷ hãy tự kỷ. Ở đây toàn các anh các chị nhiệt tình,đùa vui thì các anh nói vậy thôi,mỗi người một công một việc rồi đón đưa sao đc hả em?. Thôi,cô xuống cùng cho vui cô nhé!. Người Hải phòng ăn sóng nói gió nó quen nhưng thật,biết đâu xuống cô lại thêm yêu quý mảnh đất này?.

cub 50

Member
"Tháng 5,rợp trời hoa PHƯỢNG đỏ,ôi Hải phòng thành phố quê hương. Ta yêu,thành phố quê ta như yêu chính người thương yêu nhất. Những hẹn hò........"

Đồng bào ơi.....hát đê....ê...!:p

chungvu

Member
linh xg hp đi, đúng như lời anh tuấn nói ngừoi hp ăn sóng nói to,chuyện nhõng nhẽo,hờn giận bật chợt cũng là một trong những dễ thương đáng yêu mà con gái kô thể thiếu nhưng mà nội bộ với nhau thôi nếu kô bà con cừoi chít.hihihi

cậu cub50 chốt lịch cụ thể chưa vậy để bà con sắp xếp thời gian chứ!

Hic theo như em biết thì chiều thứ 7 bọn em xuống, tối đó cũng có 1 số chương trình bác nào qua được từ thứ 7 thì càng tốt càng vui, còn ngày off ẹp chính thức là chủ nhật,,,phải không ông già khó tính "cub50"

dnminh

Member
"Tháng 5,rợp trời hoa PHƯỢNG đỏ,ôi Hải phòng thành phố quê hương. Ta yêu,thành phố quê ta như yêu chính người thương yêu nhất. Những hẹn hò........"

Đồng bào ơi.....hát đê....ê...!:p

hic! ặc. đúng là bác rà rùi nên hay thích hoài cổ, tỉnh lại bác oai, giờ là gần giữa tháng 6 ùi.

dnminh

Member

cái này có tác dụng 2 chiều đó, đừng nghe em à. 1 là xinh quá há hốc mồm, 2 là kinh dị quá cũng há ....mồm hiiiiiiiiiii

Hiep Kevin

Hihi, em mới lần mò được người HP trong P.net. Em xin phép chào các anh chị, các bạn và các em chưa quen ( vì trong đây em có quen một số anh rùi). E xin phép hỏi chủ xị là buổi off tới em có tham gia được không ạ. Hihi

cub 50

Member
Hihi, em mới lần mò được người HP trong P.net. Em xin phép chào các anh chị, các bạn và các em chưa quen ( vì trong đây em có quen một số anh rùi). E xin phép hỏi chủ xị là buổi off tới em có tham gia được không ạ. Hihi

Chào bạn,mình đính chính một chút nhé. Ở thớt hp mềnh tất cả ace nhiệt tình đều là " chủ xị" hết. Mình cũng như ace vui vẻ chào đón bạn đến với gđ hp trên p.net. Bạn tham gia buổi off nhé,sms cho mình : tuấn 0987309168_mình sinh năm 1978

Thân ái!

Attachments

288.3 KB · Xem: 107

cub 50

Member
Alô,thưa các cụ.

Cub 50 chốt lịch với các cụ nhé(vì đã call hay sms cho hầu hết các cụ mà em có số ùi nên chốt lấy lệ thui)

Buổi off của chúng ta được đại đa số thành viên đồng ý chuyển sang ngày Chủ nhật 10/06,nên đề nghị cụ nào em chưa liên lạc được vui vẻ đàn đúm nhé. Sáng cn đề nghị các cụ có mặt sớm để ace gặp gỡ làm quen,cafe chém gió đã. Nếu giời mưa gió,đề nghị các cụ ngồi oto cho khoẻ,mưa em vẫn tổ chức được. Thế nhé các cụ,hẹn các cụ vào Chủ nhật!,ôm hôn tất cả!

Hiep Kevin

Em được anh Minh Đăng thông báo về vụ off này rùi. CN nhóm em cũng tổ chức một chút ở An Lão, lẽ ra em muốn 2 nhóm nhập lại cho đông vui nhưng một số chị em muốn hái vải câu cá, mà em chót lên ctrình rùi nên không rút lại được. Em thì lại ham chơi, muốn chơi cả hai nơi nên em xin phép anh, em để chị em nhóm em thỏa ước mơ hái vải, trưa bọn em ăn uống ở An lão rồi đầu giờ chiều em vào sớm với các anh được không. Buổi gặp đầu tiên để quen biết là chính chứ chè chén ngay em ngại lắm. Hehe. Vì sao ngại anh hỏi anh Mình Đăng với anh Hùng Minks biết liền. Hehe.

Năm sinh của em to hơn của anh tí, em 84 cơ.

dnminh

Member
Em được anh Minh Đăng thông báo về vụ off này rùi. CN nhóm em cũng tổ chức một chút ở An Lão, lẽ ra em muốn 2 nhóm nhập lại cho đông vui nhưng một số chị em muốn hái vải câu cá, mà em chót lên ctrình rùi nên không rút lại được. Em thì lại ham chơi, muốn chơi cả hai nơi nên em xin phép anh, em để chị em nhóm em thỏa ước mơ hái vải, trưa bọn em ăn uống ở An lão rồi đầu giờ chiều em vào sớm với các anh được không. Buổi gặp đầu tiên để quen biết là chính chứ chè chén ngay em ngại lắm. Hehe. Vì sao ngại anh hỏi anh Mình Đăng với anh Hùng Minks biết liền. Hehe.

ô hô, lại có 1 con chuột "lọt bẫy" của bác cub 50 rùi kìa, bẫy này siêu thật. Mà hình như chương trình của bác cub cũng là hái vải bên sông thì phải ?

cub 50

Member

Ừ,thế thì to hơn anh thật ùi. Chắc các em về Bát trang phải ko?. Ở vùng đấy giáp Thanh hà,nhìu vải lém. Xong trương trình An lão thì phi về Vbẩu nhé,dao liu với anh chị em cho vui. A ko cần hỏi anh MĐ hay Hùng minsk cũng đoán ra ùi. Hẹn gặp các bạn. Về đến thị trấn Vĩnh Bẩu thì alo cho anh!

cub 50

Member
ô hô, lại có 1 con chuột "lọt bẫy" của bác cub 50 rùi kìa, bẫy này siêu thật. Mà hình như chương trình của bác cub cũng là hái vải bên sông thì phải ?

Cô lại khoáy rồi,tôi giăng bẫy hồi nào?. Mà chuột như cô thành tinh rồi,bẫy vào rụng răng àh?. Mà cô xem "rò na" rùi "lói" thầm anh bít trước đấy là chuột ông hay chuột bà nhé....hê!,anh nghe xanh chín lắm:lol!

Nói túm lại chuột nào cũng đập,hại cây phá lúa "lông rân"!

(đùa vui đồng chí hiep kevil thung củm nhé)