• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hải Phòng với Phượt

minsk79

Bác Cup50 lên trương trình đê rồi đưa lên đây để mọi người biết và tham gia:)

cub 50

Member
Chốt lại một câu :đẹp_ nhé đồng chí minsk?. Bác Chungvu về rồi,bác Minhđăng hôm nay việc nhà chắc cũng xong. Cub 50 đề nghace cuối tuần này về Vĩnh bảo ọp ạch. Dẫn anh em về vùng quê làm vài con gà nướng,đi thuyền rồi tắm....tr trên sông (hê hê). Làm vài lọ riệu ngồi với nhau chém gió cho máu,ko riệu ko nói phét được. Các bác cho ý "ciến" ợ!. Bác nào ủng hộ cứ call,or sms cũng được ợ!

chungvu

Member
mềnh về được 2 ngày rùi, chân tay đang ngứa lại muốn đi thôi off vĩnh bảo chỗ cậu cub 50 được fết.chỉ tiêu là off sau đó lên cung đi đú đởn. tôi nói vậy đồng bào nghe rõ không?

minsk79

Thế chốt là thứ 7 hay CN tuần này hả các Bác, thèm được đối tửu với Bác chungvu lắm rồi;)

Minh Đăng

Cuối tuần này off tại Vĩnh Bảo cả nhà nhé. Mình dự kiến vào thứ 7. Mình thì rảnh cả ngày thứ 7 để off, Bác cub 50 lên lịch ăn chơi, off ạch và địa điểm tại Vĩnh Bảo đê. Mọi ngườiì ném đá nhiệt tình nào.

chungvu

Member
tinh thần là off ăn chơi thứ 7 do cub 50 đạo diễn, còn tớ thì ra cung chủ nhật thác loạn quất lâm,hải thịnh bác nào muốn đú đởn thì theo tớ nếu kô xin được visa của vợ thì mình chia tay hoàng hôn vào thứ 7, tớ độc hành nam tiến hehehe.

cub 50

Member
Sướng,cám ơn các cụ,hix. Em "nà" em cảm động quá cơ,vậy các cụ thống nhất sáng t7 này các cụ về sớm nhé. Mưa gió mời các cụ lên xe Hải âu, rõ khổ_anh em mềnh bi giờ nó có tý tuổi ùi. Thống nhất nướng gà các cụ nhé?.Mà xe hải âu Hải phòng _Nam định các cụ nhé,cầu Niệm ấy ợ,các cụ mưa lại lên xe Hải âu Hà "lội" em ứ tìm đc đâu ợ. Mà cụ Chungvũ rủ anh em thác "loạn" Quất lâm hơi máu đấy,thác loạn mời các cụ ông cụ bà mang thêm cái quần sooc,hoặc nhảy sông quê em tắm ...tr cũng đc ợ!. Thế nhé các cụ!

Sướng,cám ơn các cụ,hix. Em "nà" em cảm động quá cơ,vậy các cụ thống nhất sáng t7 này các cụ về sớm nhé. Mưa gió mời các cụ lên xe Hải âu, rõ khổ_anh em mềnh bi giờ nó có tý tuổi ùi. Thống nhất nướng gà các cụ nhé?.Mà xe hải âu Hải phòng _Nam định các cụ nhé,cầu Niệm ấy ợ,các cụ mưa lại lên xe Hải âu Hà "lội" em ứ tìm đc đâu ợ. Mà cụ Chungvũ rủ anh em thác "loạn" Quất lâm hơi máu đấy,thác loạn mời các cụ ông cụ bà mang thêm cái quần sooc,hoặc nhảy sông quê em tắm ...tr cũng đc ợ!. Thế nhé các cụ![
Sướng,cám ơn các cụ,hix. Em "nà" em cảm động quá cơ,vậy các cụ thống nhất sáng t7 này các cụ về sớm nhé. Mưa gió mời các cụ lên xe Hải âu, rõ khổ_anh em mềnh bi giờ nó có tý tuổi ùi. Thống nhất nướng gà các cụ nhé?.Mà xe hải âu Hải phòng _Nam định các cụ nhé,cầu Niệm ấy ợ,các cụ mưa lại lên xe Hải âu Hà "lội" em ứ tìm đc đâu ợ. Mà cụ Chungvũ rủ anh em thác "loạn" Quất lâm hơi máu đấy,thác loạn mời các cụ ông cụ bà mang thêm cái quần sooc,hoặc nhảy sông quê em tắm ...tr cũng đc ợ!. Thế nhé các cụ!

Chủ nhật bác mà đi Quất Lâm thật hả, thế còn vụ Tây Bắc thì sao ah,,,mà cả ngày bác ngôi nhâm nhi cafe chứ có "rượu" chè gì đâu mà cứ "ợ" hoài thế,,,,

cub 50

Member
Thứ 7 em thi xong e qua đón chị nhé? k biết ý anh cup thế nào ạ?

Các cô các chú có đkiện xuống off đc với anh em Hp là nhất còn gì nữa?. Mời mọi người tham gia cho xôm tụ nhé,ôm hôn các cô các chú nồng nhiệt. Chú chienthanpro xuống đc thì gọi a,địa chỉ có rồi đúng ko?. Mời cô Phượng cùng về nhé!

chungvu

Member
hehe vậy là toàn đội cũng có gần chục chiến sĩ rùi,cứ thống nhất là gà nướng, 2 chiến sĩ/1 con, lòng mề cho vào xào hoặc nấu miến.tình thần là dưa góp mỗi bác 100k được kô nhỉ? nhân tiện nhờ vả bà con giúp tớ uống giùm hũ rượu sâm ngâm lâu quá rùi.àh quất lâm,hải thịnh ra đó hóng gió thoi và đi một lần trong đời cho biết.tây bắc thì sáng thứ 2 mình lên đường rùi, phen này về cặp đất mà ăn mất thôi!.kakaka xin lỗi em ngọc trinh vì ăn cắp bản quền của em.

cub 50

Member

Bá cáo cô,anh cứ hình dung hum ấy làm vài lọ riệu nên ợ ợ dần là vừa. Hôm ấy cô xuống cùng chienthanpro cho vui nhé!. Chúc cô luôn mỉm cười!

Bá cáo cô,anh cứ hình dung hum ấy làm vài lọ riệu nên ợ ợ dần là vừa. Hôm ấy cô xuống cùng chienthanpro cho vui nhé!. Chúc cô luôn mỉm cười!

Vâng tôi có quen bết gì bác đâu mà xuống,,,hum bực mình với bác ghê,,,hôm nào em xuống thì bác biết tay,,,

chungvu

Member
Các bác hải phòng rất là có tâm hồn giống e đấy.bắt đầu kết hải phòng rồi đấy :D.a chienthan ơi.e và a phải làm trận đổ xg hải phòng làm tạ gà nướng về mới đc

làm quen với em linh-xinh-sonla được kô vậy? chả là thứ 2 tuấn sau đoàn hp của tụi anh phuot 4 tỉnh tây bắc+leo apachai do vậy qua sơn la của em khi đó chúng ta gặp nhau giao lưu để kiếm thông tin du lịch về sơn la, tuy anh có bà con ở thị trấn hát lót nhưng kô fải là dân phượt nên anh kô nghé vô.

dnminh

Member
ối rời ơi là rời. các bác cứ hò hét thía này em lại ko làm việc đc roài. khổ thân ông sếp em quá cơ. cho em tham gia với, em sẽ cố lươn từ giừ tới cuối tuần để chuồn vìa. Nhưng bác cub 50 cho em hỏi em đi xe zề về đó? từ Hn đi thía nào và từ HP đi thía nào? em mà chuồn đc thì kiểu gì cũng chơi đc hết