• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

[ ĐÓNG NẮP HÒM ] Lập hội đi Mù Cang Chải tối thứ 6-21/9 đến CN 23/9

Status
Không mở trả lời sau này.

cuatruong

Ặc, anh em nào có mang đi thêm cái cho tớ mượn nhé, hjhj. Cảm ơn trước luôn đó

đoàn mình có dùng Kim Sơn Tửu không nhể. nhưng em không vác nổi Sắc Kim Sơn đi cùng. đúng ra là Tửu và Sắc mới thú vị. Cờ đỏ sao vàng mới rực rỡ Việt Nam

cuatruong

eo, đoàn mình vẫn chưa ổn định được đội hình ah, thiếu lên thiếu xuống thế này

cafedang

Member
Dự báo thời tiết thì 2 ngày cuối tuần mưa:-ss

Không ảnh hưởng, đi tuốt. Hơn nữa chúng ta chạy 279, nếu trời mà mưa thì sẽ còn cảm thấy may mắn hơn rất nhiều những đoàn chạy Ngọc Chiến, Mường La.

Các đồng chí chuẩn bị quần áo nhé, tối mai sẽ có màn tắm tiên suối nước nóng lộ thiên, vui đó.

Đội hình đã ổn định, các ôm thiếu xế cũng đã lo xong hết. Dù sao, cũng rất mong em Tori1012 thông cảm vì em đăng ký muộn quá, trong khi đoàn đã chốt, mong em thông cảm cho đoàn nếu như từ giờ đến 1h sáng a ko kịp điều thêm đc xế nào nữa.

13 xe, mai đúng h xuất phát nhé

duongdau?

Member
Không ảnh hưởng, đi tuốt. Hơn nữa chúng ta chạy 279, nếu trời mà mưa thì sẽ còn cảm thấy may mắn hơn rất nhiều những đoàn chạy Ngọc Chiến, Mường La.

Các đồng chí chuẩn bị quần áo nhé, tối mai sẽ có màn tắm tiên suối nước nóng lộ thiên, vui đó.

Đội hình đã ổn định, các ôm thiếu xế cũng đã lo xong hết. Dù sao, cũng rất mong em Tori1012 thông cảm vì em đăng ký muộn quá, trong khi đoàn đã chốt, mong em thông cảm cho đoàn nếu như từ giờ đến 1h sáng a ko kịp điều thêm đc xế nào nữa.

13 xe, mai đúng h xuất phát nhé

QL 279 đoạn từ Than Uyên xuyên dãy Hoàng Liên hiện giờ không biết có khá hơn chưa ? Tháng trước để ý thấy đoạn từ Phố Ràng - Bảo Hà vẫn khó đi lắm, gặp mưa lớn là lắm chuyện hay ho. Cụ trưởng đoàn nên đề cao cảnh giác và có nhiều phương án ứng phó dự phòng...

Chúc đoàn THƯỢNG LỘ BÌNH AN !

QL 279 đoạn từ Than Uyên xuyên dãy Hoàng Liên hiện giờ không biết có khá hơn chưa ? Tháng trước để ý thấy đoạn từ Phố Ràng - Bảo Hà vẫn khó đi lắm, gặp mưa lớn là lắm chuyện hay ho. Cụ trưởng đoàn nên đề cao cảnh giác và có nhiều phương án ứng phó dự phòng...

Chúc đoàn THƯỢNG LỘ BÌNH AN !

Bác đường đâu đầu đương cứ yên tâm, anh em cháu vừa đi hôm m5/9 về mà, cháu cũng ở nhà cháu lập đàn cầu mưa cho đoàn đi cho khí thế ợ!

Status
Không mở trả lời sau này.