• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

cuộc sống là j

tai

ra đi để tìm lại cuộc sống có thật vậy không hả phướt.net

minh đang rất bối dối trong cuộc sống không biết phải làm ntn

cafedang

Member
Sẽ có những khoảnh khắc mới, những niềm vui mới giúp bạn quên đi mọi chuyện, cân bằng lại cuộc sống đó

buidoi

Thiền Sư Thích Bụi
Ở yên 1 chỗ thì cũng giống như ếch ngồi đáy giếng vậy đó.Khi đi xa,đi nhiều nơi khác thì bắt đầu sẽ bắt gặp được nhiều điều mới lạ thú vị.Nhưng hơn hết tất cả là....gặp được rất nhiều em gái xinh xinh khắp nơi làm ta đi từ bất ngờ này sang bất ngờ khác.Làm tâm hồn ta bay bổng.Và định lý " trái tim anh chỉ yêu mình em mà thôi " cần phải lập trình lại kekeke :D

Hãy cứ ra đi để tìm lại những niềm vui bạn ạ!

dautim

Đừng bi quan thế bạn, hãy luôn tin tưởng vào cuộc sống vì có những điều tưởng chừng như bế tắc, không còn tia hi vọng nào nhưng thực ra lối thoát lại hết sức đơn giản. Cụ thể, mình sẽ chỉ cho bạ - người đang bế tắc - con đường ngắn nhất, nhanh nhất đi đến thành công, bạn sẽ thấy nó đơn giản đến mức nào. Vâng, nó chính là đường Huỳnh Thúc Kháng, chia đôi khu tập thể Thành Công ra làm 2, Thành Công Nam và Thành Công Bắc, chúc bạn luôn lạc quan và...Thành Công!

PS: mình thấy đơn giản vì nhà mình ở đường Huỳnh Thúc Kháng!

Đừng bi quan thế bạn, hãy luôn tin tưởng vào cuộc sống vì có những điều tưởng chừng như bế tắc, không còn tia hi vọng nào nhưng thực ra lối thoát lại hết sức đơn giản. Cụ thể, mình sẽ chỉ cho bạ - người đang bế tắc - con đường ngắn nhất, nhanh nhất đi đến thành công, bạn sẽ thấy nó đơn giản đến mức nào. Vâng, nó chính là đường Huỳnh Thúc Kháng, chia đôi khu tập thể Thành Công ra làm 2, Thành Công Nam và Thành Công Bắc, chúc bạn luôn lạc quan và...Thành Công!

PS: mình thấy đơn giản vì nhà mình ở đường Huỳnh Thúc Kháng!

Câu này hay à nghen!

dautim

Ah, thêm nữa để bạn yên tâm nhé, nếu bạn thực sự "bối rối" trong cuộc sống thì ae mới lo, chứ bạn bối dối thì ae chưa hiểu là nên lo lắng cái gì đâu:lol

Thu Trang

Member

chẹp chẹp suốt ngày kêu ca

Nam Ninh

Cuộc sống là một khái niệm phức tạp được định nghĩa theo nhiều cách khác nhau tuỳ thuộc phương diện tiếp cận. Sống là một quá trình diễn ra từ lúc sinh vật được tạo thành (sinh ra) cho đến lúc nó phân rã (hay chết đi). Ngoài ra, sự sống có thể hiểu là một điều kiện cho phép một hệ thống (thực thể) nào đó được sinh ra, tồn tại với những đặc tính sống và phải chết đi tại một thời điểm xác định.

Nguồn wikippedia nhé :)) =))

dautim

Cuộc sống là một khái niệm phức tạp được định nghĩa theo nhiều cách khác nhau tuỳ thuộc phương diện tiếp cận. Sống là một quá trình diễn ra từ lúc sinh vật được tạo thành (sinh ra) cho đến lúc nó phân rã (hay chết đi). Ngoài ra, sự sống có thể hiểu là một điều kiện cho phép một hệ thống (thực thể) nào đó được sinh ra, tồn tại với những đặc tính sống và phải chết đi tại một thời điểm xác định.

Nguồn wikippedia nhé :)) =))

đọc cái này chủ Tp có thấy bế tắc hơn k?

Nhung luc ban cam thay noi bat hanh dang bao trum phu kin cuoc song cua ban thi chinh luc nay

thap thoang phia truoc dang co rat nhieu dieu tot dep dang don cho ban. van de la ban co muon buoc den de don nhan no hay khong?? :) Qua con bi cuc den hoi thai lai.:p:eek:o

cafeviahe167

CS còn nhiều thứ chờ ta phía trước. Chưa biết ngày mai sẽ ra sao. Vậy sao phải buồn chán ngày hôm nay? Hãy vui lên để sống, để mong chờ một ngày mai tươi sáng và để sẵn sàng đương đầu với thử thách chông gai. Chúc bạn luôn lạc quan, yêu đời.

viettran

sau khi xem song clip này bạn se có câu trả lời cho mình

Sửa lần cuối bởi mod:
Uoc gi sau nay chung ta cung giong nhu nhung con nguoi kia...!!!!!!!

xem clip : neu minh cung nhu cac cu kia ;phuot xong duoi tran gian thi phuot len luon ''Thien dang'' cung khong bao gio hoi tiec...... :1:oops::1