• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Có ai đi Sing+Malay vao tháng 7 k :D

hoahip144

Chào cả nhà, em với 2 đưa bạn đang có ý định đi Sing+Malay 6 ngày vao tháng 7 nhưng chưa có kinh nghiệm, có bác nao cũng đi vao dịp ấy thì cho bọn em đi cùng với, chứ nếu đặt tour thì đắt mà k thik lắm :(

Bọn em hiện đang ở Hà Nôi. Hic, cả nhà giúp em với nhé, thanks in advance!

Chào cả nhà, em với 2 đưa bạn đang có ý định đi Sing+Malay 6 ngày vao tháng 7 nhưng chưa có kinh nghiệm, có bác nao cũng đi vao dịp ấy thì cho bọn em đi cùng với, chứ nếu đặt tour thì đắt mà k thik lắm :(

Bọn em hiện đang ở Hà Nôi. Hic, cả nhà giúp em với nhé, thanks in advance!

Cho anh bám càng với nhé !

hoahip144

ấy có anh đi cùng thì tốt quá, bọn em lần này là lần đầu tiên đi nước ngoài (lần đâu tiên làm "chuyện ấy" :p), lại toàn con gái, nên khá là hoang mang :(

đi thật đấy anh nhé :D

ấy có anh đi cùng thì tốt quá, bọn em lần này là lần đầu tiên đi nước ngoài (lần đâu tiên làm "chuyện ấy" :p), lại toàn con gái, nên khá là hoang mang :(

đi thật đấy anh nhé :D

Thì đi thiệt mà , để anh tìm hiểu và cố gắng đi sao cho chi phí thấp nhất

Lần đầu tiên mà làm chuyện đó chắc là hồi hộp lắm , nhớ lại hồi đó lần đầu của anh suốt đêm không ngủ được cơ :D

haitho79

Member
Cho anh đi ké chuyến với, anh thì mới đi Lào va TQ thui. Còn 2 nứoc kia chưa đị

hoahip144

Thì đi thiệt mà , để anh tìm hiểu và cố gắng đi sao cho chi phí thấp nhất

Lần đầu tiên mà làm chuyện đó chắc là hồi hộp lắm , nhớ lại hồi đó lần đầu của anh suốt đêm không ngủ được cơ :D

:)) thế cơ ạ, thế có gì anh em mình bàn bạc qua yh anh nhé, bon em cũng tìm hiểu dc kha khá ùi :D

@haitho79: welcome anh ạ >:D<