• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Có ai có kế hoạch j hôm Giỗ tổ vs 30-4 ko???

natalieho

bé mún đi Cam àh....thôi..các bác cứ chấm 1 điểm nào đại đi...đông thì luôn vui mà...bé đặc 1 tem trc nhá

haitho79

Member
thế thì.... iem lên lịch tính chuyến ở Hà Nội đi em, để mọi nggwời hưởng ứng

hình như vẫn chưa có kế hoạch nào cụ thể nhỉ? thuj 1 ng nào đó đứng ra làm leader đề xuất ý kiến để mọi ng tham ja đi, đi đâu cũng đc, vui là chính mà!

kamte

Tranh cãi mãi mà vẫn chưa đâu với đâu cả!! :(

Mình cũng ở HN và cũng đang muốn đi đâu đó vào Giỗ tổ và 30/4...

Hnhu ở đây cũng có mấy bạn ở HN. Có ai đi đâu cho mình đi với.

haitho79

Member
Hay anh em Hn tổ chức đi Tam Đảo, hoặc Mai châu ngay 10/3 Al đi. Các bạn địa điểm đi nhé.

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Iem định đi Cát Bà vào đợt Giỗ tổ...nh sẽ đi vào sáng sớm t7 ngày 11/3 âm - 24/4 dương và về HN vào tối CN

Hiện h có 2options

1 - có thể đi ô tô Hoàng Long ở Bxe Lương Yên - có ô tô đi thẳng đến Cát Bà

2 - đi xe máy xuống HP rồi đi đường cảng Định Vũ, rồi đi tàu ra Cát Bà...ở chơi Cát Bà 1tối...sáng cn đi phà sang bên đảo Tuần Châu - Hạ Long, rồi về HN

Có ai thjk thì join cho vui...cái này e chưa biết đc chắc...cần phải hỏi lại chính xác thêm...nh đại loại cung đường sẽ thế ah :)

Tại iem chưa chủ trì 1vụ đi chơi nào nên chưa dám có ý kiến...thấy mọi ng kêu tìm kế hoạch đi chơi nên iem nói thử xem thoai...có ai nhận làm leader vụ này thì iem xin nhường ah...nh đại loại iem chỉ có thể đi ntnày đc thoai :)

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Ngoài xuống biển thì iem cũg có ý định lên rừng vào hôm đó...Lũng Vân or Thung Nai ở Hòa Bình ah...

Iem vẫn còn phải phụ thuộc vào nhiều yếu tố...nên chưa dám chắc cái j...chỉ nêu lên thế thoai ah :) :) :)

ann

Gã lưu manh
em ơi có mỗi 3 ngày nghỉ mà 3 định đi cả 3 hướng thế thì quay làm sao kịp, chọn một hướng để mọi ng thống nhất cùng đi thôi, nhanh lên ko muộn llawms rùi đó

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
thì đây là định mà...đã chắc chắn đâu a...mà đâu có 3ngày...e đi có 2ngày thôi...t7 + cn ah

nh chắc e đi Cát Bà...h đag search ô tô Hoàng Long đi ra Cát BÀ luôn đây ah...e thjk biển hơn núi...hjhj...

jimmyphuong

thì đây là định mà...đã chắc chắn đâu a...mà đâu có 3ngày...e đi có 2ngày thôi...t7 + cn ah

nh chắc e đi Cát Bà...h đag search ô tô Hoàng Long đi ra Cát BÀ luôn đây ah...e thjk biển hơn núi...hjhj...

Hi ấy,

Hay là đi Quan Lạn đi tớ cũng đang lăn tăn giữa đi Quan Lạn or Cát Bà :D nãy h ngồi tìm xem có đồng chí nào máu k thì tỉnh rủ rê luôn ;))

Cowboy

Chào Jimmyphuong, mình đang muốn đi off-road đợt giỗ tổ này mà chưa biết có group nào không. Nếu còn ai nữa contact cho mình vào với. Cát Bà thì đã từng đi rồi. Có lẽ chọn Quan Lạn đi. Contact lại nhé - dungdirect@gmail.com/0974872651. Thanks!

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Trc iem cũng có ý định đi Quan Lạn vào 30-4...huhu...nh mà ko thể đi đc :(( :(( :((

buồn chết mất...ko bít bao h có thể đc đến vs Quan Lạn đây...huhu...

jimmyphuong

Chào Jimmyphuong, mình đang muốn đi off-road đợt giỗ tổ này mà chưa biết có group nào không. Nếu còn ai nữa contact cho mình vào với. Cát Bà thì đã từng đi rồi. Có lẽ chọn Quan Lạn đi. Contact lại nhé - dungdirect@gmail.com/0974872651. Thanks!

Hức tớ vừa join với hội ở chỗ làm mất roài nên để đợt sau có gì đi đâu gọi nhau nhé. bạn add nick yahoo của tớ đi có gì đi đâu ới ;)

alo_supper_ga_day

Để xem nào, tuần tới có chuyến đi công tác Thái Nguyên 2 tháng, chắc ở nhà chuẩn bị rồi, hic, thật chán...

Hôm nay, ngày 23-04 , ngày giổ tổ Vua Hùng Vương :D. Mình và mấy thằng bạn ngồi caphe từ sáng đến chiều tối , cũng thấy dzui dzui

Cũng may là Cafe ở Sài Gòn , chứ Cafe HN thì chắc bị đuổi ra ngoài rồi