• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Chia tay em thân yêu

Anh sẽ không còn được gặp em thường xuyên nữa , nhưng thỉnh thoảng sẽ :" phượt " thăm em nhé !

Ngọc, cái tên dễ thương và rất xinh xinh , nhớ lại ngày trước anh còn đi Mộc Châu với những người mà anh chưa từng quen biết , và rồi sau chuyến đi về nhà Mộc Châu lẻ loi còn mấy người hay thường xuyên tụ tập ăn uống vui chơi trong đó có em .

Em đi rồi , chúng mình còn đâu nơi tụ tập chứ ! cái nhà thân yêu của em đã biết bao lần ăn uống , ngủ tại đó , hi hi .

Em đi mất rồi

Và chỉ còn nhớ lại kỷ niệm bằng hình ảnh

Noel năm nào

Và lần ăn uống cuối cùng

Hu hu

F

Fiditour

Guest
anh thu nhân khóc bù lu bù loa kia, để e qua zỗ zànnnhhh..... kekeke:D

Đã hơn 1 năm rồi vẫn chưa được gặp em , Hy vọng hè năm nay phượt lên Cao Bằng - Thác Bản Giốc và ghé thăm em luôn

Mong mỏi từng ngày

haitho79

Member
Khi nào di thác Bản dốc Cao Bằng , ới mình iếng vợi Minh rất muốn đi trên đó mà chưa đi đươc. Nhớ ới anh Nhân nhé

c ý đi đâu thế ah :confused:

nghe các a kêu thảm thiết quá ah... :confused:

Chị ý đi về quê Cao Bằng rồi

Chi ý và anh cũng năm sinh : 1981 . Thế nên ba má chị ý nói nếu không chịu lấy chồng mà cứ lo đi phượt thì sẽ không được ở Hà Nội nữa

Và anh đã không kịp cũng như không có thời gian ngỏ lời yêu

Và chi ý đã đi , anh thì không thể đi xa đến cao bằng tìm hiểu nhau

ann

Gã lưu manh
liệu có sang Trung quốc hông vậy mà mấy ae tìm dữ quá

lovely_panda_99

Anh sẽ không còn được gặp em thường xuyên nữa , nhưng thỉnh thoảng sẽ :" phượt " thăm em nhé !

Ngọc, cái tên dễ thương và rất xinh xinh , nhớ lại ngày trước anh còn đi Mộc Châu với những người mà anh chưa từng quen biết , và rồi sau chuyến đi về nhà Mộc Châu lẻ loi còn mấy người hay thường xuyên tụ tập ăn uống vui chơi trong đó có em .

Em đi rồi , chúng mình còn đâu nơi tụ tập chứ ! cái nhà thân yêu của em đã biết bao lần ăn uống , ngủ tại đó , hi hi .

Em đi mất rồi

Và chỉ còn nhớ lại kỷ niệm bằng hình ảnh

Noel năm nào

Và lần ăn uống cuối cùng

Hu hu

the la a da bo lo chi ay roi:( cuoc song la fai biet nam giu. nhug biet dau nho the ma a se gap mot nguoi phù hợp với anh hơn. Cuộc đời luôn rộng mở với những ai biết hi vọng va giữ vững niềm tin đó

Nhiều khi như thế thì mình lại tự an ủi như thế , một cơ hội qua đi có khi sẽ có một cơ hội tốt hơn và sẽ có người phù hơp hơn , nhưng đến bây giờ anh nghĩ thì có lẽ phải có điểm dừng thôi . Vì anh đã gần 30 rồi , quay đi quay lại là lại 40 tuổi , thời gian bây giờ nhanh lắm

lovely_panda_99

Nhiều khi như thế thì mình lại tự an ủi như thế , một cơ hội qua đi có khi sẽ có một cơ hội tốt hơn và sẽ có người phù hơp hơn , nhưng đến bây giờ anh nghĩ thì có lẽ phải có điểm dừng thôi . Vì anh đã gần 30 rồi , quay đi quay lại là lại 40 tuổi , thời gian bây giờ nhanh lắm

vẫn còn trai tráng lắm. Sao fair lo chứ. Anh là con trai, tung hoành ngang dọc chắng sao cả. Có chăng la thêm kinh nghiệm sống mà thôi