• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Có phải tôi đang yêu ? =((

ann

Gã lưu manh
iem thjk àh, xem lại khi xưa Lão Tử nói rằng: Thuận theo tự nhiên mà sống, chẳng phải bận tâm và băn khoăn nhiều thế đâu, mọi việc cứ bình thường và để nó trôi theo thời gian thui...

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
dạ vâg...thanks a ann đã khuyên iem...iem biết roai...e bj h buông xuôi...để mặc mọi chuyện muốn đến đâu thì đến :)

ann

Gã lưu manh
cũng chẳng phải buông xuôi như vậy đâu, mọi chuyện đều có đầu và cuối, vấn đề là mọi ng sẽ xử lý ntn để có đầu rùi thì phải đuôi cứ để mọi việc đấy là ngày hôm qua và bắt tay vào mọi việc của ngày hôm nay thui, a cũng vẫn phải vậy mà

Nghe mọi người bàn về tình yêu thấy bị bệnh chóng đầu quá(chóng mặt nhứt đầu)!hi hi hi

Tình yêu là cái chi chi?

Là ly thuốc độc hay ly chanh đường???

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
là j thì dù kêu thiên hạ kêu ca mỏi mồm nh có ai thiếu đc TY đâu :)

nghe như ma túy ý các a nhỉ???

ann

Gã lưu manh
"Tình yêu là ngọn lửa lớn

thiêu cháy trọn cả đời tôi"

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
a meohoang8x hỏi câu chuyện nào a ui...

Chuyện của a Nhân thì để e trả lời cho...khỏi nói luôn a ah...thất bại thê thảm ah...vì thế nên h a ý vẫn ế & vẫn đag đi tìm con gái HN mà...hjxhjx...

đúng hem a Nhân ui :D :D :D

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
đấy e bít mà...a e mình toàn tâm sự riêng...hehe...cố gắng lên a...cuối năm kiếm c nào ổn ổn là cưới...thế là có ng đi Fan thực hiện ngệ thuật...đúng hem a???

ann

Gã lưu manh
a cứ tưởng em thik... là nhân vật để a Nhân chọn lựa để cùng leo fan chứ

Quay đi quay lại đã 2,5 năm rồi ( 28-03-2009 05:52 PM )

Tình yêu như một cơ hội, phải có sự quyết tâm, đôi khi mình phải trở nên khùng khùng ( vì phải đeo bám không buông :D ) , bạn mình nói thế :))

Tôi cũng từng yêu một thời gian dài, những năm ngày xưa, tình yêu nó cứ như là một viên ma túy, một ngày không gặp, một ngày không ôm hôn nhau, và một ngày không tâm sự,.. cảm thấy trống vắng cứ như là không chịu nổi đó .

Mối tình đầu tiên lãng mạn biết bao nhiêu, sẽ làm cho ai đó cảm thấy thất vọng bởi những tình yêu sau này, nhưng mỗi thời gian mỗi khác, mình phải thay đổi và phải quyết tâm

Giờ thì mình lại muốn yêu và được yêu :x

dtthuong

Tình yêu như một miền đất lạ,

Lắm hoa hồng và cũng lắm chông gai.

Đầu tuần vui ve, hp

Sau 2,5 năm mình đã không còn contact cũng không còn biết em đi phương nào? hy vọng một ngày nào đó em thấy thì em nhắn tin anh nhé

Có một người bạn hỏi mình rằng

nguyen thuykieu: cái giấy đó thiệt á a

nguyen thuykieu: zui zay

nguyen thuykieu: ka ka

Nhan Nguyen: trui

Nhan Nguyen: có luon mà

nguyen thuykieu: a post lên này

nguyen thuykieu: ng ta quê chết

Nhan Nguyen: quê để kiếm lại anh

Nhan Nguyen: vì anh mất dấu nguoi ta rùi

travellive

Nhân nhà ta lãng mạn quá, tình cũ không rủ cũng đến mà đó, nhưng đôi khi gió cuốn đi thì chỉ đi mãi mãi.

Yêu, tình yêu nó đến bất ngờ lắm, đừng có mà bỏ lỡ cơ hôi. Tấn công đi cha... tấn công mạnh vạo

Yêu là mặc dù anh rất lạnh, nhưng vì em cũng lạnh, anh sẵn sàng... cởi áo khoác nhường cho em (lạnh ..ê ..ái!!!)...

anhtuannguyen

Tình yêu thì khó nói, khó giải thích lắm. Người trong cuộc ko nhận ra được thì sao nói người khác trả lời đc. Hãy làm theo lý trí mình đi bác Thuận. Biết đâu nó là 1 nửa mà tìm hoài ko ra.

Mỗi người luôn có một nửa còn lại trong đời

Nếu mình mà "ế "thì kiểu gì cũng có người "ế" như mình.