• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Có phải tôi đang yêu ? =((

Có phải tôi đang yêu ?

Ngày ấy , cũng không lâu,............ chỉ mới có mấy ngày thôi ,.............

Mới có 03 ngày trước đây thôi , có em gái họ người bạn xin vào thực tập kế toán .

Tôi chỉ nói ok , và cũng không biết em như thế nào ?

Hàng ngày em vẫn đưa giấy tờ tôi ký , nhưng tôi cũng không để ý và không biết luôn

Rồi hôm nay , em đến Cty sớm hơn mọi khi .

Và tôi nói em qua phòng tôi ngồi chờ , chờ để kế toán lên mở phòng kế toán . :(

Tôi chợt nhận ra rằng , sao em xinh quá , sao trước giờ tôi không nhận ra , rất xinh và tôi có cảm giác run run

Cũng như mọi hôm , vẫn làm việc bình thường và nhìn trên bàn thấy một tờ giấy do em ghi , tôi đã đoc và suy nghĩ nhiều nhiều .............

Trưa nay em nhắn tin , tôi thật bất ngờ em lại hỏi thăm và quan tâm tôi rất nhiều

Tình yêu phải không ? sao giờ tôi cứ phải suy nghĩ về em nhiều thế

Tôi đã xem và xem rất nhiều

Và khi nghỉ trưa , tôi gọi em lại và nói :" anh giữ luôn tờ giấy của em ghi nhé !"

Tình yêu phải không ?

Tình yêu nó là thế sao ?

Langtuhan

Tình yêu cũng đơn giản như anh em nhà phượt thôi. : Máu là yêu mà :)... Chúc Pác thành công. Nếu không thành công thì để em ;))

Yêu, tình yêu nó đến bất ngờ lắm, đừng có mà bỏ lỡ cơ hôi. Tấn công đi cha... tấn công mạnh vạo

Apple

hihi, bị "ốm nặng" rồi! Mà cũng lạ, cả 2 giọt nước đều bị cảm mới ghê chứ, đúng là anh em song sinh có khác... (hôm trước em cũng thấy anh Nhân để cái status 'đau đầu' kiểu này :cool:).

2 ông này giống nhau đến nỗi như vậy ah, khó hiểu quá :D

----

Nhanh lên anh, để thôi pác Mèohoang lại nhảy vào chạy đua vũ trang :D

cankinhtrang

Moderator
tò mò quá,

Hôm nào dẫn đi tôi coi mặt phát nha cha nội,

Còn thiếu 1 chầu cafe hôm thứ 7 đóa :D

Gormeto

Toàn mấy chuyện nhảm nhí, lãng xẹt quá. Đọc "Chuyện tình New York" còn sướng hơn :p

Ước muốn có một tình yêu trong sáng và lãng mạn

Sống để yêu . Khi đi qua các công viên hay bờ hồ, rạp chiếu phịm , ngoài đường ,..... mình luôn nhìn thấy các cặp yêu nhau rất hồn nhiên và rất lãng mạn ......

Muốn được yêu , muốn được hiểu nhau và muốn được một tình yêu lãng mạn như mọi người

Mooncry

Chỉ muốn có một tình yêu trong sáng và lãng mạn

Và hiểu nhau đi trên con đường hạnh phúc

hehe, phét nha''''''''''''''''. Lãng mạn gì mà lại bảo "Anh yêu em nhé, nhưng nói trước là chỉ yêu 3 tháng thôi đậy Tính anh là thế". Papa đứa nào dám iu chứ:D

hehe, phét nha''''''''''''''''. Lãng mạn gì mà lại bảo "Anh yêu em nhé, nhưng nói trước là chỉ yêu 3 tháng thôi đậy Tính anh là thế". Papa đứa nào dám iu chứ:D

Em vẫn nhớ những gì anh nói à

Vì không kiếm được tình yêu đích thực nên phải yêu như vậy :D

Một người hiểu mình , một người đồng cảm và một người cùng nhìn về một hướng

TY chắc có thể là như vậy

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
TY ko đơn giản vậy đâu ah

Nói thì dễ nh để yêu đc 1 ng là rất khó

Sao cứ phải yêu làm j nhi?????

Ông trời ơi, đây là hành hạ con ng khổ vì yêu chứ có phải hạnh phúc j đâu ?????

chola

TY ko đơn giản vậy đâu ah

Nói thì dễ nh để yêu đc 1 ng là rất khó

Sao cứ phải yêu làm j nhi?????

Ông trời ơi, đây là hành hạ con ng khổ vì yêu chứ có phải hạnh phúc j đâu ?????

Đồng ý với heoxinh, sao chị lại bi quan đến thế chư??? chị k dám nói với ngta nhưng hãy bật đèn xanh cho họ biết, thường tự nhiên có 2 cái "được" và "mất", chị thử can đảm nói với ngta đi xem sao?? cố lên nào ! hì hì

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Ty đâu chỉ nói là đc...iem h đag gặp rất nhiều vấn đề vì ng iu cũ cua ng iem thjk cứ làm phiền & gây sóng gió cho iem :(

Mặc dù iem & ng đó chưa chính thức nói iu nhau...nh c ng iu cũ ko để cho iem yên...hay viết bài kiểu tự sự cố tình để cho iem đoc...huhu...chửi bới iem đủ kiểu ... vì time 2ng đó chia tay cũg đúng vao cái time iem gặp ng đó ... iem ko biết phải làm ntn...ko biết tin ng mình thjk or tin nh điều c kia nói ... h iem đag rất đau đầu ... ko biết chuyện của mình sẽ đi đến đâu ... nên...pó tay thôi cả nhà ah...để mặc đi, muốn đến đâu thì đến ... iem mệt lắm roài ... hem iu đương j hết nữa :( :( :(