• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Bạn sẽ đi đâu nếu cơ hội du lịch vòng quanh thế giới free ?

cupid

[FONT=&quot]Sự độc đáo của chương trình này khác hẳn với các chương trình khác chính là ở giải thưởng cực lớn - “chuyến du lịch vòng quanh thế giới”. Hay phải nói là một chuyến đi trong mơ <3333333333333[/FONT]

HoaHeo

[FONT=&quot]Ôi trúng được cái giải nhì đi Hong Kong là mình đã mê tít thò lò rồi.Thiên đường mua sắm đấy mấy bác ạ.[/FONT]

LucTuyetKy

[FONT=&quot]Du lịch của tuổi trẻ hiện đại là khám phá, trải nghiệm và sống với từng khoảnh khắc. Đó là niềm đam mê rất riêng mà không một lứa tuổi nào có thể theo đuổi mãnh liệt bằng tuổi trẻ.Đưa ra giải thưởng thế này,Poca đúng là hiểu tâm lý “khách hàng” :))[/FONT]

SingKin

[FONT=&quot]Mình cũng thích đi Hong Kong lắm,có Thư Kỳ,Idol của mình,hihi.[/FONT]

cupid

[FONT=&quot]Nếu được chọn,thì mình đi Trung Quốc cơ,nghe bà chị kể về Côn Minh-[/FONT][FONT=&quot]thành phố hoa số một của Trung Quốc. Cả thành phố ngập tràn hoa, hoa trên tường rào, hoa trồng giữa giải phân cách trên đường, trên các hè phố, biểu ngữ cũng được xếp bằng hoa...Thật là mơ ước.[/FONT]

cupcumcum

Mình biết thành phố Côn Minh này,nó còn có hai chợ hoa rất độc đáo là chợ hoa giả và hoa thật. Có đi đến chợ hoa Côn Minh, tôi mới thấy hoa của châu Á cũng đẹp rực rỡ, phong phú không thua gì hoa ở châu Âu, đặc biệt là hoa lan.Ko biết Poca có cho mình tới đó ko nhỉ.

nhim77

Mình sẽ chọn Mỹ,Havard của mình nằm đấy mà,rất cổ kính,ước gì được một lần trải nghiệm cảm giác đi trong khuôn viên các trường đó.

bumb

Tin cực nóng đây mà mình vừa cập nhật trên Facebook của Poca đây. Từ ngày 15/3 đến 30/5 sắp tới, với chương trình khuyến mại “Cùng Poca vòng quanh thế giới”, chỉ cần tốn 4k để thưởng thức snack Poca thơm giòn là bạn đã có cơ hội nhận được chiếc vé du lịch vòng quanh thế giới qua 5 quốc gia: Trung Quốc, Hoa Kì, Pháp, Ai Cập và Australia rồi đó.

nhim77

Vậy là rõ 5 nước đó là 5 nước nào rồi.Có Pháp nè,có Trung Quốc cho bạn gì đó ngắm hoa nè,có Mỹ cho bạn nào nữa đi thăm Havard nè,có Úc cho mình đi coi chuột túi nè,hihi.

bumb

Một thông tin vui khác nữa là Poca cũng đang có một cuộc thi ảnh chia sẻ khoảnh khắc du lịch ấn tượng của bạn.Bạn nào vào đây pose ảnh dư thi đi nà...

cupcumcum

Ôi chỉ cần trúng giải nhất là mình tha hồ pose ảnh.Lúc đó thì giải nhất cuộc thi cũng nằm trong tay mình luôn là cái chắc :))

HoaHeo

Mình mà trúng giải nhất sẽ tha hồ pose ảnh nha! Này là cung điện Versailles tráng lệ, kia là Cầu Cổng Vàng Chicago vĩ đại, rồi những chú kanguroo nhảy nhót vui nhộn, những chú gấu trúc Trung Quốc hiền lành ăn lá tre, những bác lạc đà lững thững trên sa mạc Ai Cập...nghĩ tới mà thấy phơi phới lạ.

LucTuyetKy

[FONT=&quot]Đúng rồi,đi du lịch phải luôn đi kèm với pose ảnh,như vậy mới có cái để khoe với tụi bạn chứ nhỉ :)[/FONT]

SingKin

[FONT=&quot]Ừ,mình khoái nhất là lúc đưa ảnh tụi nó coi,“Hình này tui chụp ở Singapore nè!”, “Còn hình này là chụp với cối xay gió ở Hà Lan”. Những lời xuýt xoa của tụi bạn khiến mình phổng cả mũi.[/FONT]

cupid

[FONT=&quot]Quan trọng nhất là mỗi tấm ảnh sẽ là một dấu tick đỏ rực rỡ, nối dài thêm bước chân khám phá của chúng mình trên khắp thế giới. Đây sẽ là những dấu hiệu trưởng thành với vô số trải nghiệm về cuộc sống, về tình bạn mà mình kết nối được cùng bè bạn quốc tế trong những chuyến đi.[/FONT]

HoaHeo

[FONT=&quot]Nghe mấy bạn bình luận rôm rả thấy mà thích,ko biết có điều kỳ diệu nào xảy ra dưới đáy gói Poca mình đang ăn ko đây?[/FONT]

SingKin

[FONT=&quot]Mình cũng muốn thoát ra khỏi Sài Gòn nóng nực này lắm lắm rồi,chỉ muốn được bay đến một đất nước nào đó.Khổ cái đủ thứ việc phải tính toán và sắp xếp.[/FONT]

LucTuyetKy

[FONT=&quot]T[/FONT][FONT=&quot]hấy mọi người đi Tây đi Tàu thèm quá! Nhưng đâu phải muốn là được nhỉ!Phải lo chi phí,lo chỗ ăn ở,này nọ kia,nhức cả óc.[/FONT]

ann

Gã lưu manh
Tôi sẽ thăm Việt Nam đầu tiên và sau đó đi các nước khác....

HoaHeo

[FONT=&quot]C[/FONT][FONT=&quot]ũng không thể xin việc trợ từ gia đình một số tiền quá lớn. Mình cảm thấy thời gian đang trôi qua vùn vụt và ước mơ chinh phục 5 châu cũng nhanh chóng bị cuốn theo :([/FONT]