• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Bạn là ai ? hãy nói cho mọi người biết đi nào ?

Allion

Chào mọi người, mình tên Phan Dũng Vy, sinh ra và lớn lên ở thành phố biển Nha Trang, tuy nhiên hiện tại thì lại thường trú tại Sài Gòn hoa lệ. Vốn cũng hay hứng lên là xách ba lô và đi nhưng tới giờ vẫn chỉ quẩn quanh trong thành phố TT_TT... Rất vui được tham gia diễn đàn, mong mọi người chỉ bảo thêm về phượt :D

PS: Mình rất ngưỡng mộ anh Nhân (Nguyen Thu Nhan) qua hai bài viết về Côn Đảo và chuyến đi Cát Tiên của anh, rất mong sẽ có cơ hội gặp mặt làm quen cũng như học hỏi anh thêm, nếu được chắc xin làm đệ tử luôn quớ :))

datpzo

Em là một mem mới toanh, chuẩn bị tốt nghiệp đại học, thích ngao du khắp nơi và kết bạn. Chưa có kinh nghiệm về phượt. muốn được tham gia học hỏi và vi vu ^^
Tên Hồ Mạnh Đạt
tuổi 24
Hiện tại đang sống tại Đà Nẵng.
ĐT 01224440173
Chào thân ái đến toàn bộ các Bác, các anh chị em ^^

bkphong

Em là mem mới tên phạm hồng phong

Năm sinh: 1993

Sinh ra và lớn lên ở thành phố hải phòng

Hiện đang làm ờ nhà

Sở thích ham học hỏi la chính

tatami

Chào mọi người, mình là HOA, sn 91
sinh ra và lớn lên ở Nam Định nhưng hiện tại mình đang làm tại Hà Nội
mình thích đi du lịch, lang thang khắp các nẻo đường, tuy nhiên mới chỉ dừng lại ở Hà Nội và các tỉnh lân cận, hi vọng 1 ngày nào đó có thể tự xách balo lên là đi khắp mọi nơi
Rất mong được học hỏi kinh nghiệm của mọi người
phone: 01688877928
fb: http://www.facebook.com/tatami.yoko

tuvuonghoa

Hi all,
Mình vừa gia nhập nên cũng bon chen vào đây wứt cái profile cho phải đạo :p
Họ tên: Trân
Tên thân mật: Tú
Ngày tháng năm sinh: 09/07/1988
Nơi sống: hiện đang ở Sì Goàn, wê ở An Giang.
Công việc: nv phòng marketing của 1 cty chuyên sản xuất thứ đồ khiến đàn ông sung sướng và phụ nữ đau khổ =))
Sở thích: ca hát, du lịch.
Mình đi cũng ko ít nhưng đa số là đi công tác với cty, còn du lịch thì chỉ đi đc đến 1 số địa điểm của VN thôi. Kế hoạch sắp tới là mình muốn chinh phục đỉnh Phan Xi Băng. Mình đọc đc bài chia sẻ của Bui Doi về Phan Xi Băng và rất thích cái dzụ "mắc dịch mắc gió" với lại "khỏa thân lắc mông" gì gì đó trên đỉnh của anh/bạn/em ấy :))
Nhưng trước khi đi, mình fải giảm cân cái đã :3
Rất hân hạnh được ra mắt cả nhà ạ.

huyenbui

Mới kích hoạt đc cái tài khoản, vào đây giới thiệu cho mọi người biết mặt mũi:

Tên: Huyền
Hiện là SV năm 2 QTKD, sống và học tập tại Bình Dương.
Sở thích: Phượt thì khỏi nói, viết lách tạm ổn, photographer và gần đây mới phát sinh cái thú vui tao nhã vẽ vời.
Thích xem mấy cái phim đấm đá vì thế mà chân tay hay ngứa ngáy nên các bác cẩn thận.
Thích nghe rock và hét thứ nhạc này nhưng dạo này hay trầm tư vs pop và trữ tình (đang thất tình)
Sắp hè rồi nên thèm cái phượt xa đổi gió, bà con cô bác có phi vụ nào hay hay hú em tiếng!

Thanks đã đọc mấy dòng em viết! :D