• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

[ ĐÓNG NẮP HÒM ] Mộc Châu ngủ trên nương nướng gà Mông 27-28-29/7 (tối thứ 6 - tối chủ nhật)

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhon12

Em cho thông tin riêng, k public số điện thoại. Hà hà. Đang kiếm xế từ HP lên, may quá có anh mình roài. Nhưng em là em ko ôm đâu nhé, chỉ ngồi sau thoai :p

cub 50

Member
Em cho thông tin riêng, k public số điện thoại. Hà hà. Đang kiếm xế từ HP lên, may quá có anh mình roài. Nhưng em là em ko ôm đâu nhé, chỉ ngồi sau thoai :p

Vâng, cô cứ "cho" thông tin riêng với "anh" chienthan pờ rồ, anh ấy nối dây thép gọi cho cô, khỏi công khai số đt.

dnminh

Member
mot thoi gian ban don voi nhung suy tu.bjo nguoi da tro lai.chao ae.qua da cho chu chienthanpro.hen ngay gan nhat dc gap ong kung anh cub50,chi Minh nha.hjhj.lan ne tuu? luong se len cao.jimjim

uầy, đang ngẩn người hỏi ai mà bít cao tanh quý tánh mềnh hóa ra chú tem. Hơ hơ chú trở lại lợi hại hơn xưa nhưng chị sống dưới núi hít bụi đời nên "rà hơn" rùi, hổng dám hổng dám

dnminh

Member

úi có sao...sợ lộ hàng. càng làm em tò mò anh cubi ới (làm quả pờ rồ cho ...rồ về phía trước đi anh đảm bảo ko chạy đâu chữ "ôm":D :lol:lol )

cub 50

Member
úi có sao...sợ lộ hàng. càng làm em tò mò anh cubi ới (làm quả pờ rồ cho ...rồ về phía trước đi anh đảm bảo ko chạy đâu chữ "ôm":D :lol:lol )

Úi thui, anh "trả rám". Mừ chuyến nỳ tềnh êu ôm anh rùi, anh tót oto từ HP lên thui :D

Nhon12

Attachments

• con vanh.jpg
    con vanh.jpg
    26.7 KB · Xem: 138
  • bien hai thinh.jpg
    bien hai thinh.jpg
    93.9 KB · Xem: 98
    451.8 KB · Xem: 97
    21.3 KB · Xem: 97
  • Sotaydulich_Doc_mien_dat_nuoc_Nghi_ngoi_thu_gian_o_Dong_Chau_04.jpg
    Sotaydulich_Doc_mien_dat_nuoc_Nghi_ngoi_thu_gian_o_Dong_Chau_04.jpg
    68.4 KB · Xem: 108
  • chua cole.jpg
    chua cole.jpg
    45.4 KB · Xem: 98

chungvu

Member
tớ thẳng mà cub 50 cứ nghĩ cong,cái gì là ném đá lạc đề nhỉ?! thôi từ nay tự kỷ và no more commment

tớ thẳng mà cub 50 cứ nghĩ cong,cái gì là ném đá lạc đề nhỉ?! thôi từ nay tự kỷ và no more commment

Bác ơi, hơ hơ, hehe, bác đi cung này cùng bọn em đi bác? bác có cung nào an dưỡng k bảo e với ạ?

duynhat688

Chú mình tu luyện giờ xuống núi đấy à?, gớm nhỉ _ uống được bao nhiu rùi em?...

Để chuyến này nếu phiêu Mộc châu cùng, chị M trị cho trận nữa:D

rut kinh nghiem nhung lan truoc.da 3thang dong cua tu luyen.nay sap den ngay xuat quan.se xuong nui cung ae chien dau.mong chi dao...................:D

cub 50

Member
rut kinh nghiem nhung lan truoc.da 3thang dong cua tu luyen.nay sap den ngay xuat quan.se xuong nui cung ae chien dau.mong chi dao...................:D

Úi tềnh êu của anh ơ ơ.............i ời, trị cho "thằng" này trận đi em, "nó" dám.......

Tềnh êu ơi........................... ời!

dnminh

Member
duynhat688 gặp chị ở mộc châu nhá. chỉ 1 cơ hội duy nhất cho chú thể hiện đó

tối 27 xuất phát. sao kinh phí chỉ 550k vậy bạn

anh cub 50 đi không vậy? nếu nịnh xếp xin không làm MC cho đêm thắp nến thì em tham gia cung này. có gì gần sát ngày mình alo. nếu đi thì mình không đi cùng anh chungvu nữa.

tối 27 xuất phát. sao kinh phí chỉ 550k vậy bạn

anh cub 50 đi không vậy? nếu nịnh xếp xin không làm MC cho đêm thắp nến thì em tham gia cung này. có gì gần sát ngày mình alo. nếu đi thì mình không đi cùng anh chungvu nữa.

Kinh phí đi thiếu đóng thêm thừa chi tiếp mà bác, tầm ấy là vừa thôi ạ, bác đi nhớ mang thêm cho em 1 bầu kim sơn nhá, em là em phải 1 cút đấy e mới say ạ!

duynhat688

uầy, đang ngẩn người hỏi ai mà bít cao tanh quý tánh mềnh hóa ra chú tem. Hơ hơ chú trở lại lợi hại hơn xưa nhưng chị sống dưới núi hít bụi đời nên "rà hơn" rùi, hổng dám hổng dám

oi.chi nha lan ne e xuong nui chu yeu la de gap chi doa.chi ma chon thi e buon den chet mat.:))

Status
Không mở trả lời sau này.