• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

[ ĐÓNG NĂP HÒM ] khám phá cúc phương,thành nhà hồ, thác voi,suối cá thần 28-29/7

Status
Không mở trả lời sau này.

chungvu

Member
tềnh hềnh là mình vừa đi thực thực tế hai tỉnh thái bình và nam định,mấy bác nhà báo nói sai với thực tế quá! nhất là bãi biển dồng châu,thịnh long.khú khú chuyến đi này bổ ích lắm được làm một diêm dân thực sự nha! èo đang mong chuyến khám phá cúc phương và thanh hóa coi sao!?hiện nay đang thiếu 1 xế xuất phát từ hp

chungvu

Member
250ote="zin ngok 567, post: 22783, member: 11583"]thì ace cứ zề. điều quan trọng là thời gian phải dư zả mứi nhậu được. hiện nay thịt zê cơm cháy xịn tại ninh bình giá khá cao. ace dân phờ nờ của mình muốn xả láng một bữa thì mỗi người phải 250k trở lên. đó là chỗ ăn ngon và xịn xìn xin nhá

mà bạn ở đâu lại rượu ngô. tớ tưởng bạn ở hải phòng chứ. tớ không hiểu vì sao lần đầu uống rượu ngô bị đau đâu nên lâu không uống rùi[/quote]

250k/ ngời cho bữa thịt dê cơm cháy ! vậy dân phươt kô dám ăn rùi.

chungvu

Member
250k/ để ăn thịt dê ở ninh bình thìa mềnh bỏ ra 150k ăn thịt dê ngay tại hải phòng luôn. cung này đủ 4 xe/2 phòng rùi.hy vọng trời nắng to để còn tắm thác.

250k/ để ăn thịt dê ở ninh bình thìa mềnh bỏ ra 150k ăn thịt dê ngay tại hải phòng luôn. cung này đủ 4 xe/2 phòng rùi.hy vọng trời nắng to để còn tắm thác.

Cung này bác k bảo e trước, e nỡ đi trước rồi bác ạ! Bác thông cảm e nhé!

có lẽ em phải nói lời xin lỗi bác chungvu và tất cả ace cung này. vì em chưa đi mộc châu được nên chuyến này mình xin lỗi cả nhà. cho phép mình uống ruợu ngô ngủ trên cao nguyên nhé. zin thành thật xin lỗi ace

chungvu

Member
ko seo cả vì bạn nằm trong lít nhòm ngó của mềnh:) hy vọnng PHP và NB hợp tác trong tương lai

ok. em không biết thế nào cả. chỉ xin lỗi anh em vì mấy khi được hội ngộ ở ninh bình. hihi

chungvu

Member
tìm mãi kô thấy sửa topic!!! tớ cập nhật danh sách những bạn tham gia cung này như sau;

=== những members bê tông hóa cung này===

1,chungvũ+ôm nữ

2,thanh tùng nguyễn-xế nam

3,dao hoang-xế nam

4,xuka-ôm nữ

5,ngọc như-ôm nữ

6,candy dang-ôm nữ

7,thanh mai đồng-ôm nữ HN

8,van nam le-xế nam NB

=== những members đang thập thò cung này===

1,hiệp kevin-xế độc hành

2,tuyết nhung+em gái= xế+ôm

+++ những members đã bước vào cung thì ọp ẹp vào lúc 7,30 pm ngày 27/7 tại trà đá vỉ hè bùng binh cầu rào

+++ những members chân trong,chân ngoài làm ơn bố cáo cho tớ biết trước thời gian trên.

cảm ơn mọi người hợp tác để làm lên một chuyến đi vui vẻ

chungvu

Member
tìm mãi kô thấy sửa topic!!! tớ cập nhật danh sách những bạn tham gia cung này như sau;

=== những members bê tông hóa cung này===

1,chungvũ+ôm nữ

2,thanh tùng nguyễn-xế nam

3,dao hoang-xế nam

4,xuka-ôm nữ

5,ngọc như-ôm nữ

6,candy dang-ôm nữ

7,thanh mai đồng-ôm nữ HN

8,van nam le-xế nam NB

=== những members đang thập thò cung này===

1,hiệp kevin-xế độc hành

2,tuyết nhung+em gái= xế+ôm

+++ những members đã bước vào cung thì ọp ẹp vào lúc 7,30 pm ngày 27/7 tại trà đá vỉ hè bùng binh cầu rào

+++ những members chân trong,chân ngoài làm ơn bố cáo cho tớ biết trước thời gian trên.

cảm ơn mọi người hợp tác để làm lên một chuyến đi vui vẻ

==== ĐÃ CHỐT ĐOÀN====

chungvu

Member
phượt nhẹ nhàng các bạn nhé,để lấy lại sức khỏe sau nhưng chuyến phượt hành xác leo núi,đổ đèo.trong 2 ngày cuối tuần 28,29/7 mềnh lập chuyến khám phá ninh bình và thanh hóa bao gồm những địa danh như trên,các bạn quan tâm thì cứ gạch đá vô tư nha.

+ ngày 28/7 hp- thác voi-thành nhà hồ-suối cá thần( tổng quãng đường là 220km) do vậy chúng ta sẽ xuất phát vào lúc 5,30am. tới nam định ăn phở sau lúc 7,30am.

-- thác voi là điểm đến đầu tiên của chúng ta,tại đây sẽ chụp hình,quay phim,tắm suối.

-- thành nhà hồ là điểm thăm quan thứ hai,sau khi thăm quan ,chụp hình chúng ta ăn trưa nghỉ ngơi rùi xuất phát đi suối cá thần.

--suối cá thần là điểm thăm quan thứ ba, tham quan,chụp ảnh,nghỉ ngơi tới 4pm lên đường đi VQG cúc phương,chúng ta sẽ có dịp khám phá đường mòn hồ chí minh huyền thoại,6pm có mặt tại cổng VQG cúc phương,nhận phòng,ăn tối,đánh bài,cá hát.

+ ngày 29/7 thăm quan cúc phương

-- 6am cả nhà dậy đón bình minh rừng cúc phương,ăn sáng,lên đường thăm quan cúc phương,chúng ta sẽ tới động người xưa,cây chò 1000 tuổi,cây sấu 1000 tuổi,picnic ăn trưa tại rừng.

--2pm lên đường về hp,6pm tổ chức off ăn tối,kết thúc chuyến đi và chia tay hẹn gặp lại

chi phí chuyến đi dự trù là 500k/mem, gồm 6 bữa và vé tham quan, xăng thì xế và ôm cưa đôi. bạn nào quan tâm thì liên lạc với mình; chung vũ 01287563257

==== ĐÃ CHỐT ĐOÀN====

Status
Không mở trả lời sau này.